Tìm Ngôi Nhà Mơ Ước Của Bạn
Bất Động Sản Nổi Bật
- Cho Thuê Văn Phòng, Nhà đất cho thuê
- 150,000VNĐ/m2/tháng
CHO THUÊ VĂN PHÒNG TẠI PHƯỜNG 7, TP BẾN TRE-ĐỘ NHẬN DIỆN THƯƠNG HIỆU| THANH HẰNG BĐS
Phường 7, Bến Tre- 80m2-300m2
Contact me
- Cho Thuê Văn Phòng, Nhà đất cho thuê
- 200,000VNĐ/m2/tháng
CHO THUÊ VĂN PHÒNG HẠNG SANG NGAY TRUNG TÂM TP BẾN TRE-KHẲNG ĐỊNH VỊ THẾ | THANH HẰNG BĐS
Đại lộ Đồng Khởi, Bến Tre- 100m2-200m2
Contact me
- Bán Đất, Nhà đất bán
- 30,000,000VNĐ/m2
(62) BÁN ĐẤT THỔ CƯ ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN NGUYỄN, MỸ THẠNH AN, TP BẾN TRE | THANH HẰNG BĐS
Mỹ Thạn An, Bến Tre- 634,6m2 có 433,3m2 thổ cư
Contact me
- Cho Thuê Kho/Xưởng, Nhà đất cho thuê
- 20,000,000VNĐ/tháng
CHO THUÊ KHO GẦN TRUNG TÂM TP BẾN TRE 500M2,CÓ SẴN ĐIỆN 3 PHA | THANH HẰNG BĐS
Phú Hưng, Bến Tre- 500m2
Contact me
- Bán Nhà Riêng, Nhà đất bán
- 8,000,000,000VNĐ
(61) CẦN BÁN NHÀ MẶT TIỀN QUỐC LỘ 60 PHƯỜNG PHÚ TÂN | THANH HẰNG BĐS
QL60,Châu Thành nay là Phường Phú Tân, Bến Tre- 115m2 ngang 6,3m
Contact me
- Bán Đất, Nhà đất bán
- 500,000,000VNĐ
(60) BÁN ĐẤT THỔ CƯ BÌNH PHÚ, TP BẾN TRE | THANH HẰNG BĐS
Xã Bình Phú, Bến Tre- 116m2 có 100m2 thổ cư
Contact me
- Cho Thuê Kho/Xưởng, Nhà đất cho thuê
- 55,000VNĐ/m2/tháng
CHO THUÊ KHO XƯỞNG 3004M2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG XE CONTAINER BẾN TRE DIỆN TÍCH LỚN | THANH HẰNG BĐS
TP Bến Tre, Bến Tre- 3004m2
Contact me
- Cho Thuê Mặt Bằng, Cho Thuê Nhà, Nhà đất cho thuê
- 30,000,000VNĐ/tháng
CHO THUÊ MẶT BẰNG KINH DOANH TRUNG TÂM TP BẾN TRE DIỆN TÍCH LỚN | THANH HẰNG BĐS
TP Bến Tre, Bến Tre- 300m2
Contact me
- Cho Thuê Mặt Bằng, Cho Thuê Nhà, Nhà đất cho thuê
- 12,000,000VNĐ/tháng
CHO THUÊ NHÀ MẶT TIỀN QL60 BẾN TRE GIÁ TỐT KINH DOANH | THANH HẰNG BĐS
Nguyễn Đình Chiểu, Bến Tre- 200m2
Contact me
- Bán Nhà Riêng, Nhà đất bán
- 13,500,000,000VNĐ
BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐẠI LỘ ĐỒNG KHỞI TP BẾN TRE GIÁ TỐT | THANH HẰNG BĐS
Phú Tân, Bến Tre- 253,6m2
Contact me
- Căn Hộ - Chung Cư, Bán Căn Hộ/Chung cư, Dự Án, Nhà đất bán
- GÍA ĐẦU TƯ
CĂN HỘ CAO CẤP FANCY TOWER – KĐT HƯNG PHÚ TP BẾN TRE | THANH HẰNG BĐS
Fancy Tower-KĐT Hưng Phú, Bến Tre- 65m2
Contact me
- Bán Nhà Riêng, Nhà đất bán
- 1,900,000,000VNĐ
(59)BÁN NHÀ 1 TRỆT 1 LỬNG MẶT TIỀN NGUYỄN NGỌC NHỰT, TP BẾN TRE | THANH HẰNG BĐS
TP Bến Tre, Bến Tre- 72.3m2 full thổ cư
Contact me
chúng tôi cam kết mang đến trải nghiệm liền mạch, phù hợp với nhu cầu của bạn.
Bất động sản bán
Bạn có thể tìm thấy ngôi nhà mơ ước hoặc cơ hội đầu tư hấp dẫn thông qua lượng tin rao lớn, uy tín về các loại hình bất động sản bán tại Việt Nam, bao gồm bán nhà riêng, bán nhà mặt tiền, bán căn hộ chung cư, bán biệt thự, bán đất, bán shophouse và các loại hình BĐS khác.
Bất động sản cho thuê
Cập nhật thường xuyên và đầy đủ các loại hình bất động sản cho thuê như: thuê phòng trọ, nhà riêng, thuê biệt thự, văn phòng, kho xưởng hay thuê mặt bằng kinh doanh giúp bạn nhanh chóng tìm được bất động sản ưng ý.
Wiki BĐS
Ngoài cập nhật những biến động thị trường, chúng tôi còn cung cấp kiến thức, kinh nghiệm về mua bán, cho thuê, đầu tư, vay mua nhà, phong tục, thiết kế nhà, mọi thông tin cần thiết để dẫn lối người tìm nhà tìm thấy căn nhà mơ ước.